[Máy tính -CNTT] Converter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S

0
56

Converter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S
Giới thiệu chung
Converter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộBộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-1100S
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S (tốc độ 10/100Mbps) thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang. Kết nối 2 sợi quang và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100Base-TX và 100Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng các đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet nhu cầuThông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100SConverter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S Tuân thủ IEEE802.3u 100BASE-TX và chuẩn 100BASE-FX
Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-1100S
Media converter quang 2 sợi sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 25KM kết nối
Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-1100S
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex
Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật
Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới 50.000 giờ
Tiêu chuẩn: IEEE802.3 100BASE-TX và 100BASE-FX
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S công việc: full / half duplex
Bước sóng: 1310nm, 1550nm
Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface
LED chỉ số: POWER, TX100 TXLink / ACT, FX100 FXLink / ACT, FDXMedia converter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S Tốc độ truyền dẫn: 100Mb / s
Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃
Độ ẩm tương đối: 5% -90%
Cáp Cat.5 UTP cáp IP
Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức
Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 1A gợn ≤50mV
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-1100SỨng dụng Converter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S
Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa, tốc độ ổn định.
Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh ” Fast connect”, hoặc dùng hàn quang thông qua hộp phối quang ODFViễn Thông Xanh chuyên cung cấp các loại converter quang 2 sợi, bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi video sang quang và bộ chuyển đổi các tín hiệu khác sang quang, của Netlink, Optone, 3Onedata, Gnet, TP-Link.. hàng chính hãng giá thành cạnh tranh, đầy đủ CO, CQ, hỗ trợ tốt nhất cho dự án>> Xem thêm chương trình khuyến mãi cho các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện
 

BÌNH LUẬN

Vui lòng nhập bình luận của bạn
Vui lòng nhập tên của bạn ở đây